Wuya da Hulɗar Jiki

Takaitaccen Bayani:

  • Rage ciwon wuya a cikin mintuna 10 kacal.
  • Sauƙaƙan mafita na jiki masu inganci don kawar da taurin wuya, yana taimakawa a maido da daidaitaccen curvature na mahaifa mai alaƙa da daidaitaccen amfani.
  • Ƙirar kumfa mai laushi da taushi yana ba da tushe mai ƙarfi, nauyi, da dadi.
  • Ba za a iya amfani da shi azaman matashin kai na yau da kullun ba duk tsawon dare.
  • Kullum kuna buƙatar kwanaki 1-3 don dacewa da wannan matashin kai, saboda wuyan ku yana buƙatar lokaci don saba da sabon curvature na gyara.Za ku ji daɗin jin daɗin jin daɗi bayan kun saba da shi!

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Yaya kuke amfani da shi?

1. Nemo wuri mai natsuwa inda zaku kwanta ko ku zauna na kusan mintuna 10.Wannan na iya zama a kan gado, gado mai matasai, bene ko wurin kwanciya.
2.Locate goyon bayan wuyan na'urar a kusa da tsakiyar wuyan ku.Fara da tausasawa mai laushi (gefen madaidaici a ƙarƙashin kai).
3. A hankali sake sanyawa a kan na'urar, sama ko ƙasa tare da kashin baya don gano wuri mafi dacewa ga wuyanka.Kunna gwiwoyinku, sanya hannun ku kusa da kanku.
4.Da zarar dadi, ƙyale wuyan ku don daidaitawa a cikin goyon baya.Shan numfashi a hankali yana taimakawa wajen shakatawa.
5.Ka lura da yadda goyan bayan ke ƙarfafa matsayinka.Kuna iya lura a wannan lokacin cewa kuna sakin tashin hankali.
6.Za ku iya lura da wuyan ku, tarkuna da tsokoki na kafada suna hutawa da yawa kuma yanayin ku ya zama mafi daidaituwa.
7.Mayar da sauƙi a kowane ƴan mintuna don hana gajiyawar gida.Kuna iya sake ɗaukar matsayin ku idan an buƙata.
8.Kamar kowane sabon motsa jiki, fara a hankali.Yi amfani da matakin tallafi mai laushi na mintuna 5 sannan sake tantance ko za ku iya amfani da shi na ƙarin mintuna 5 ko a'a.Ci gaba a hankali yayin da kuke jin daɗi.
9.Idan kun ji za ku iya amfani da ƙarin goyon bayan wuyansa, yi amfani da goyan bayan wuyan wuyan wuyan wuyan wuyan (gefen concave a ƙarƙashin kai).
10.NOTE: Da farko, za ka iya jin ɗan rashin jin daɗi yayin da tsokoki da haɗin gwiwa suka daidaita zuwa sabon matsayi.Idan kun ji zafi, daina amfani da na'urar kuma ku tuntuɓi ƙwararren likitan ku.
11.Wannan samfurin ne mai hana ruwa.Idan akwai wari, kawai a yi amfani da ruwan dumi da sabulun ruwa ko duk wani abin da aka saba amfani da shi a cikin gida ko wurin kiwon lafiya, sannan a sanya shi cikin wuri mai iska mai kyau na tsawon awanni 24 zuwa 48.

1
2
4
6

  • Na baya:
  • Na gaba: